Welcome to Class A1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome to Class A1

Chào mừng các bạn đến với lãnh địa của Class A1

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

chuyen gap can admin

Go down 
Tác giảThông điệp
[9]a[5]class
Nông dân
Nông dân

chuyen gap can admin Empty
Bài gửiTiêu đề: chuyen gap can admin   chuyen gap can admin Icon_minitimeThu Sep 13, 2007 4:26 pm

trước tiên cho mình giới thiệu cái, mình là bạn của babygoat , nó kiu vô cho vui nên mình mới zô thử cũng năm 93 luôn .Hỏi admin cái sao ko làm 4rum trên invisionfree mà làm host này vậy mình thấy làm bàng host đó vừa đẹp vừa dễ dùng . Còn domain cũng ko dc hay lắm. http://9a5class.vaidai.net <== Ko phải mình chê nhưng mà mình thấy ko dc đẹp lắm admin nên học hỏi nhiều hơn để về làm đẹp cho web mình. Thiệt ra lớp mình chán lắm làm 4rum xong ko ai chịu vào post bài nên vắng hoe . Thấy 4rum các bạn hay nên mình cũng thấy ghen ti. Mình có ý kiến này ko bít admin có chấp nhận ko. Mình muốn 2 ta kết hợp 2 web lại (cho vui thôi, minh ko co y khac) ,xin loi da dua ra loi de nghi wa voi vang . Cuoi dong minh mong ban suy nghi va hop tac . Thanks da lang nghe. Minh ten tha~o boy lop 9a5 NAN

chuyen gap can admin
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ức Chế thằng Admin
» cần trả lời nè admin ơi
» giúp tôi admin oy
» admin tra? loi` le
» admin oy, có ngườivi phạm quy định